Ganga mai tace tankin kifi na waje shine na'urar tace tankin kifi na kowa wanda ke da fasali na musamman, wanda ya sa ya zama zaɓi na farko ga yawancin masu sha'awar tankin kifi. Da farko, tsarin zane na ganga tacewa na waje na tankin kifi yana da sauƙi kuma mai sauƙi don shigarwa da kulawa. Yawanci ya ƙunshi ganga mai tacewa da tsarin bututu wanda ke haɗa fam ɗin ruwa da tace kafofin watsa labarai zuwa tankin kifi ta wata hanya ta waje. Wannan zane yana ba da damar sanya ganga tace cikin sauƙi a waje da tankin kifi ba tare da mamaye sarari a cikin tankin kifi ba. Hakanan yana sauƙaƙe tsaftacewa da maye gurbin hanyoyin tacewa.
Abu na biyu, ganga tacewa na waje na tankin kifi yana da girman tacewa da kuma ingantaccen aikin tacewa. Saboda ƙirarsa tana da faɗin faɗin, yana iya ɗaukar ƙarin kafofin watsa labarai masu tacewa, kamar auduga biochemical, zoben yumbu, da sauransu, ta haka ne ke samar da wurin da ya fi girma da ƙarin abubuwan haɗin microbial, wanda ke haɓaka haɓakawa da haɓakar ƙwayoyin cuta, ta haka inganta haɓaka. sakamakon tsarkakewa na ingancin ruwa. . Haka kuma, famfon ruwa tare da ganga tace waje yawanci yana da ƙarfi kuma yana iya zagayawa da tace ruwan cikin sauri, yadda ya kamata ya kawar da ɓarna da abubuwa masu cutarwa, da kiyaye ruwan a bayyane da bayyane.
Bugu da ƙari, ganga tace waje na tankin kifi shima yana da ƙaramar ƙara kuma yana ɗaukar ƙasa kaɗan. Idan aka kwatanta da na'urar tacewa, famfo na ruwa da kafofin watsa labarai na tace ganga na waje yawanci ana sanya su a wajen tankin kifi, wanda ke rage tsangwama ga aikin famfo na ruwa a cikin tankin kifi, don haka hayaniya ta kasance. karami. A lokaci guda kuma, tsarin ƙira na ganga tacewa ta waje ya sa ta mamaye wani ɗan ƙaramin sarari kuma ba zai shafi kyawawan tankin kifi da zaɓin jeri ba.
A ƙarshe, ganga tacewa ta waje na tankin kifi shima yana da tsawon rayuwar sabis da ƙarin daidaitawa. Saboda tsarinsa mai sauƙi da sauƙin kulawa, ganga tacewa na waje yawanci suna iya aiki da ƙarfi kuma suna da tsawon rayuwar sabis. A lokaci guda kuma, tsarin bututun mai na matattara na waje yana da sassauƙa a cikin ƙira kuma ana iya daidaita shi da daidaita shi daidai da ainihin buƙatun don biyan buƙatun tace tankunan kifi daban-daban.
Gabaɗaya, ganga tace tankin kifi na waje yana da halaye na shigarwa mai sauƙi da sauƙi, ingantaccen tsabtace ruwa, ƙaramin ƙara da ƙaramin sawun ƙafa, tsawon rayuwar sabis da daidaitawa mai sauƙi. Kyakkyawan kayan tace tankin kifi ne kuma yawancin masu sha'awar tankin kifi sun sami tagomashi. falala.
Lokacin aikawa: Maris-23-2024